25/08/2021
Trong những ngày Hà Nội thực hiện giãn cách xã hội, các lực lượng tuyến đầu, tham gia công tác phòng, chống dịch bệnh trên địa bàn phường Cầu Diễn và quận Nam Từ Liêm đã làm việc hết sức vất vả, khẩn trương để đảm bảo an toàn cho người dân kể cả trong thời tiết nắng, mưa khắc nghiệt. Để gửi gắm những lời cảm ơn chân thành nhất, sự động viên tinh thần đến các lực lượng này, Chủ tịch HĐQT Hệ thống Trường Việt-Úc Hà Nội và Lê Quý Đôn đã ủng hộ:
Lãnh đạo nhà trường tặng quà Phường Cầu Diễn và Quận Nam Từ Liêm
Các món quà này đã được chuyển đến tận tay đại diện Sở chỉ huy các cấp. Tinh thần - Trách nhiệm của các cô, chú, anh, chị trong lực lượng sẽ mãi là bài học lớn cho toàn thể học sinh của các trường trong hệ thống noi theo.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA