12/12/2018
Chẳng hề nao núng vì thời tiết mưa rét, hàng trăm gia đình đã có mặt tại VASHanoi từ rất sớm để cùng con tham gia gala Ngày hội Gia đình 2018.
Lấy chủ đề "Planet or Plastic”, xuyên suốt một tuần trước ngày gala là những giờ học sôi nổi với loạt thành quả được trưng bày tại khu triển lãm khiến nhiều phụ huynh không khỏi trầm trồ về sự sáng tạo và khéo léo của các bạn nhỏ cùng các thầy, cô giáo của VASHanoi. Cô Rowena Barnet - Phó Hiệu trưởng phụ trách Chương trình Quốc tế - cũng đã có nhiều chia sẻ về những phương pháp cực kỳ đơn giản để có thể tiết kiệm và tái sử dụng các sản phẩm từ nhựa.
Đúng với tên gọi "Ngày hội Gia đình”, tất cả các hoạt động trong gala đều không-thể-ấm-cúng-hơn, hướng tới sự ăn ý của các bố mẹ cùng các con để cả gia đình có trải nghiệm thật vui vẻ bên nhau. Và dù được tổ chức 2 năm một lần với nhiều chủ đề khác nhau, Ngày hội Gia đình của VASHanoi vẫn luôn có rất rất nhiều những tiếng cười sảng khoái, những cái ôm thật chặt và tình cảm gắn kết gia đình…
Xin gửi lời cảm ơn các gia đình đã "hết mình” trong Ngày hội Gia đình 2018, đã cùng VASHanoi dành tặng thêm những kỷ niệm khó quên trên hành trình trưởng thành của các bạn nhỏ thân yêu!
Series video Family Day 2018:
Video Gala Ngày hội Gia đình 2018
Album Gala Ngày hội Gia đình 2018
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
24/07/2024
VASers thể hiện năng lực vượt trội ở kỳ thi chứng chỉ tiếng Anh Cambridge
27/06/2024
Bắt đầu hành trình “Khám phá thế giới - Vui hè bổ ích” cùng VASers
24/06/2024
“Bạn biết gì về đất nước Việt Nam tươi đẹp?” - Hãy để VAS Hanoi cho các bạn thấy !!!!!
20/06/2024