19/06/2021
Trước thềm kì thi THPT Quốc gia,VAS Hanoi xin chúc mừng các VASer đã xuất sắc giành được học bổng năm học 2021 trong khuôn khổ chương trình học bổng Hợp tác với trường Đại học Anh Quốc Việt Nam (British University Vietnam-BUV);.
Năm học 2021, trong số hàng nghìn hồ sơ hợp lệ tới từ các trường THPT đối tác trên toàn quốc, những gương mặt Quán quân Học bổng Hợp tác đến từ VAS Hanoi đã xuất sắc vượt qua các vòng loại hồ sơ cũng như vòng phỏng vấn gắt gao và được Hội đồng Học Bổng BUV lựa chọn. Đây là thành tích rất đáng ngưỡng mộ và là bước ngoặt quan trọng của các em khi chuẩn bị rời ghế nhà trường THPT và bước vào cánh cửa đại học.
Với mục tiêu hợp tác giáo dục toàn diện, đem lại nhiều cơ hội học tập hơn cho các em học sinh, VAS Hanoi và BUV đã thiết lập quan hệ đối tác chiến lược từ nhiều năm qua và mối quan hệ hợp tác giữa hai trường ngày càng phát triển, nhiều hoạt động đã được hai trường phối hợp tổ chức mang lại nhiều lợi ích cho chính các em học sinh.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
24/07/2024
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
01/07/2024
VASers giành được học bổng của nhiều trường Đại học nổi tiếng trên thế giới
29/05/2024
Có một mùa chia tay mang tên là “TỐT NGHIỆP”
24/05/2024