03/04/2021
Khác với hình thức họp PHHS được tổ chức tại lớp học, năm nay Nhà trường tiếp tục tổ chức họp PHHS - Giáo viên Quốc tế giữa Học kì II theo hình thức 1-1 tại Nhà đa năng. PHHS VAS Hanoi dù bận rộn với công việc đến mấy nhưng vẫn luôn dành cho các con quỹ thời gian tối ưu nhất. Các bậc phụ huynh đã phối hợp với Nhà trường hiệu quả trong việc đặt lịch hẹn, đến đúng giờ, trao đổi thông tin với Giáo viên Quốc tế.
Hình thức tổ chức buổi họp phần nào phản ánh hoạt động học tập năng động, di chuyển giữa các lớp Quốc tế của VASers Trung học. Phòng học theo bộ môn là một trong những điểm khác biệt của VASers so với HS trung học tại Hà Nội khi các em không phải học tập trong một vài không gian nhất định khi ở trường.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
24/07/2024
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
01/07/2024
VASers giành được học bổng của nhiều trường Đại học nổi tiếng trên thế giới
29/05/2024
Có một mùa chia tay mang tên là “TỐT NGHIỆP”
24/05/2024