17/11/2020
Những ngày này, dạo quanh các hành lang, lớp học của VAS Hanoi, chúng ta dễ dàng nhận thấy những góc "LỜI TRÁI TIM MUỐN NÓI" đáng yêu. Mỗi góc lớp ẩn chứa vô vàn tình cảm và lời yêu thương, kỷ niệm của VASers với các thầy, cô giáo của mình.
Tháng 11 mở màn cho mùa lễ hội của VASers: Lễ hội tri ân và thể hiện tình yêu với các thầy cô giáo, trước khi chúng mình sẽ có một Giáng sinh tưng bừng, Golden Night ấm áp bên bạn bè trong tháng 12. Xa hơn sẽ là Hội Xuân tôn vinh những nét đẹp truyền thống của dân tộc, dành trọn kỳ nghỉ cho gia đình thân yêu.
Những ngày hội tại VAS Hanoi không chỉ giúp VASers thể hiện tài năng, tận hưởng niềm vui, mà còn giúp các bạn mở rộng, tích lũy "tài khoản tình cảm", làm phong phú thêm tâm hồn của mình.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
24/07/2024
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
01/07/2024
VASers giành được học bổng của nhiều trường Đại học nổi tiếng trên thế giới
29/05/2024
Có một mùa chia tay mang tên là “TỐT NGHIỆP”
24/05/2024