28/03/2021
Đúng với tinh thần lắng nghe, học hỏi, chia sẻ để hiểu con, gần 60 PHHS đã có mặt tại Nhà đa năng VAS Hanoi trong Hội thảo "Hiểu con - Khi con vào lớp 1”.
Với hội thảo này, mỗi thầy, cô, mỗi PHHS có cơ hội hoán đổi vị trí "chuyên gia” và "người tham dự” cho nhau. Mỗi bên đều thu hoạch được những điều bất ngờ và thú vị về các giai đoạn khủng hoảng của trẻ - đặc biệt là thời điểm con vào lớp 1. Những phương thức để lắng nghe, chia sẻ với các cô bé, cậu bé "cử nhân lớp Lá” cũng được đúc kết.
Với nhiều kinh nghiệm trong việc dạy tiếng Anh cho trẻ, các Giáo viên Quốc tế cũng giúp PHHS hiểu rõ hơn về cách trẻ sẽ làm quen và hoà nhập với môi trường Tiếng Anh tại VAS Hanoi. Nhà trường tin rằng, sau hội thảo này, con đường đồng hành cùng con vào Lớp 1 của nhiều PHHS sẽ tự tin và có nhiều câu chuyện thú vị hơn.
Album Hội thảo "Hiểu con khi con vào lớp 1”
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
24/07/2024
VASers thể hiện năng lực vượt trội ở kỳ thi chứng chỉ tiếng Anh Cambridge
27/06/2024
Bắt đầu hành trình “Khám phá thế giới - Vui hè bổ ích” cùng VASers
24/06/2024
“Bạn biết gì về đất nước Việt Nam tươi đẹp?” - Hãy để VAS Hanoi cho các bạn thấy !!!!!
20/06/2024