27/05/2019
Năm học 2018-2019, Việt Úc Hà Nội lựa chọn thông điệp "Being strong and smart - Hãy luôn sáng suốt và thật mạnh mẽ tiến về phía trước” được lấy cảm hứng từ câu chuyện về Malala - cô gái trẻ người Pakistan đã nhận giải Nobel hoà bình vì sự dũng cảm, mạnh mẽ, bền bỉ đấu tranh với những định kiến và bảo vệ những điều đúng đắn. Một năm học qua, gần 1.200 VASers đã rất nỗ lực rèn luyện, học tập và tận dụng những cơ hội tuyệt vời tại VASHanoi để luôn tiến về phía trước.
Trong Lễ Tổng kết năm học 2018-2019, thầy trò Việt-Úc Hà Nội đã cùng chúc mừng hơn 100 gương mặt xuất sắc của trường Tiểu học và Trung học đạt thành tích cao ở các kỳ thi trong nước và quốc tế; trong các môn học tại trường và các hoạt động ngoại khoá.
Và mỗi năm học trôi qua, Việt-Úc Hà Nội lại chứng kiến thêm những thế hệ học sinh trưởng thành. Xin được chúc mừng VASers khối 5, khối 9 và khối 12 đã hoàn thành bậc Tiểu học, THCS và THPT. Chắc chắn rằng với Tri thức - Sáng tạo - Tự tin trong suốt thời gian học tập tại VASHanoi, các em sẽ có nền tảng vững chắc để tiếp tục thành công trong những bậc học tiếp theo.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
24/07/2024
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
01/07/2024
VASers giành được học bổng của nhiều trường Đại học nổi tiếng trên thế giới
29/05/2024
Có một mùa chia tay mang tên là “TỐT NGHIỆP”
24/05/2024