25/12/2020
Giáng Sinh là dịp để VASers dành cho nhau những điều tốt đẹp nhất. Giáng Sinh ở VAS Hanoi là ngày tình bạn, ngày cô-trò cùng chung vui hết cỡ với những hoạt động bổ ích chơi mà học, những trò chơi, văn nghệ, thi đấu tươi vui và náo nhiệt. Các thầy, cô cũng không quên căn dặn VASers "cất giữ" những niềm vui, năng lượng tích cực khi về nhà - bởi nụ cười, trách nhiệm, sự tiến bộ của VASers sẽ là món quà ấm áp nhất cho gia đình mình.
Các bạn nhỏ đều nhớ các thầy, cô giáo Quốc tế rất nhiều và càng thương các thầy, cô vẫn đang phải xa nhà, xa người thân sau một thời gian dài. Những món quà nhỏ bé của "trò cưng" hi vọng sẽ làm các thầy cô nguôi ngoai nỗi nhớ nhà và ấm áp hơn trong kì nghỉ năm nay tại Việt Nam - ngôi nhà thứ 2 của các thầy, cô.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
24/07/2024
VASers thể hiện năng lực vượt trội ở kỳ thi chứng chỉ tiếng Anh Cambridge
27/06/2024
Bắt đầu hành trình “Khám phá thế giới - Vui hè bổ ích” cùng VASers
24/06/2024
“Bạn biết gì về đất nước Việt Nam tươi đẹp?” - Hãy để VAS Hanoi cho các bạn thấy !!!!!
20/06/2024