30/01/2023
Khai bút đầu Xuân là nét đẹp văn hoá của dân tộc, đề cao tinh thần hiếu học, trọng chữ nghĩa của người Việt, gửi gắm ước nguyện chung về một năm đỗ đạt, sự học được như ý. Trường Việt-Úc Hà Nội luôn cổ vũ tinh thần học tập của mọi học sinh và mong muốn các Vaser của chúng ta sẽ có một năm mới với mọi điều may mắn.
Chương trình "Khai bút đầu Xuân” được tổ chức thường niên ngay ngày đầu tiên học sinh đi học trở lại sau kỳ nghỉ Tết Nguyên đán, sau 2 năm không thực hiện được cho dịch Covid 19, sự kiện Khai bút năm nay đem lại nhiều sự háo hức, vui tươi và kỳ vọng của thầy trò nhà trường.
Mang theo những mong ước đầu xuân về sự Bình An, May mắn, Hạnh phúc, Hanh thông, thầy trò Việt-Úc Hà Nội quyết tâm hoàn thành năm học 2022-2023 với nhiều thành công hơn. Chúng ta đã có một năm Nhâm Dần 2022 đầy tự hào của dấu ấn 15 năm phát triển, trưởng thành, bước sang năm Quý Mão 2023 sẽ là năm bứt phá và vươn mình mạnh mẽ hơn của một ngôi trường chuẩn Cambridge với bề dày thành tích trên mọi mặt.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
24/07/2024
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
01/07/2024
VASers giành được học bổng của nhiều trường Đại học nổi tiếng trên thế giới
29/05/2024
Có một mùa chia tay mang tên là “TỐT NGHIỆP”
24/05/2024