07/05/2024
VAS Hanoi trưng bày các sản phẩm STEM do chính các VASers dày công nghiên cứu, chế tạo, trong đó ấn tượng nhất là các sản phẩm máy bay điều khiển từ xa. Ban Giám khảo đánh giá cao sự chuẩn bị công phu, mới mẻ và đặc sắc của Việt-Úc Hà Nội nói riêng và các trường thuộc Cụm Nam-Bắc Từ Liêm nói chung. Thầy cô giáo và học sinh trường bạn cũng bày tỏ sự hứng thú khi tham quan gian hàng và được trực tiếp trải nghiệm lái máy bay mô hình tự chế.
Trong lần góp mặt tại ngày hội năm nay, VAS Hanoi đã tạo nên dấu ấn tốt đẹp bởi sự chuyên nghiệp, hiện đại, đổi mới sáng tạo với các sản phẩm, phương pháp giảng dạy STEM - CNTT, đồng thời giành được các giải thưởng:
Chúc mừng các thầy, cô giáo và các con học sinh của Việt-Úc Hà Nội, giải thưởng là sự ghi nhận cũng như đánh giá cao chất lượng dạy học CNTT và STEM của nhà trường.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
24/07/2024
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
01/07/2024
VASers giành được học bổng của nhiều trường Đại học nổi tiếng trên thế giới
29/05/2024
Có một mùa chia tay mang tên là “TỐT NGHIỆP”
24/05/2024