04/01/2021
Đúng với tinh thần của "The Leader In Me -Lãnh đạo Bản thân” đã được triển khai tại VAS Hanoi từ đầu năm học 2020-2021, VASers đang vô cùng hào hứng lên kế hoạch chuẩn bị cho buổi họp PHHS 1-1-1, từ trình bày, trang trí trường lớp... Bố, mẹ cũng sẽ nhận được thư mời do chính các con tự soạn và trang trí.
Buổi họp đặc biệt này là cơ hội ghi dấu sự trao quyền của các thầy cô giáo cho các con học sinh trong việc lên kế hoạch và tham gia tổ chức hoạt động, tạo điều kiện cho các con được trải nghiệm và thực hành các kĩ năng đã được học.
Đây là dịp để bố, mẹ hiểu hơn về việc học tập và hoạt động của con ở trường, cũng là cơ hội để các con chia sẻ những mong muốn của bản thân, những khó khăn cần bố mẹ giúp đỡ...
Nhà trường hi vọng Quý Phụ huynh sẽ cùng hợp lực với Giáo viên Chủ nhiệm hỗ trợ các con tổ chức thành công sự kiện này. Sự đồng hành của Quý vị sẽ tạo cảm hứng để các con tự tin thể hiện các khả năng của mình.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
24/07/2024
VASers thể hiện năng lực vượt trội ở kỳ thi chứng chỉ tiếng Anh Cambridge
27/06/2024
Bắt đầu hành trình “Khám phá thế giới - Vui hè bổ ích” cùng VASers
24/06/2024
“Bạn biết gì về đất nước Việt Nam tươi đẹp?” - Hãy để VAS Hanoi cho các bạn thấy !!!!!
20/06/2024