18/01/2021
Mùa Xuân như đang ùa về trên "tổ chim” tầng 3 của VASers Hệ Mầm non - Tiền Tiểu học. Các bạn nhỏ đã cùng nhau trổ tài sự sáng tạo và khéo léo của mình trong Ngày hội Tạo hình. Lấy cảm hứng từ Mùa Xuân, mỗi sản phẩm của các bạn đều rực rỡ màu sắc, tươi vui và lạ mắt.
Tạo hình không chỉ là cắt, là dán, phát triển trí tưởng tượng... Quan trọng hơn, mỗi bạn nhỏ rèn luyện được tính quan sát, tỉ mỉ, tổ chức thực hiện sản phẩm từ A-Z. Khi "làm việc", các bạn nhỏ không quên văn hoá "Nhà VAS”, là giúp đỡ, động viên, khen ngợi sản phẩm của nhau.
Chúng mình hãy cùng ngắm những shoot hình cực cool của các bạn nhỏ luôn "hot" nhất tại VAS Hanoi nhé. Một lần nữa, Nhà trường cũng xin cảm ơn tinh thần "điểm 10” của PHHS đã đồng hànhcùng các con.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
“Chúng con đã lớn thật rồi!” - Xúc động Lễ Trưởng thành của các bé 5 tuổi khối Mầm non - Tiền Tiểu học VAS Hanoi
24/05/2024
Chào hè rộn ràng cùng Câu lạc bộ Hè 2024 "Cuộc sống muôn màu"
16/04/2024
VASers nhí xoay cùng “Vũ điệu sắc màu”
01/03/2024
VASers Nhí Mầm non - Tiền Tiểu học “Rung chuông Vàng”: Hấp dẫn - Kịch tính - Sôi nổi
26/01/2024