26/10/2018
Ngày 22/10, lần đầu tiên VAS Hanoi kết hợp cùng BMI - nhà tổ chức sự kiện giáo dục của Anh với hơn 30 năm hoạt động toàn cầu, có trụ sở chính tại London (Anh); - tổ chức một triển lãm du học, cung cấp thông tin đa đạng cho VASers. Triển lãm chào đón nhiều trường đại học quốc tế hàng đầu thuộc các nền giáo dục phát triển trên thế giới như Mỹ, Anh, Pháp, Úc, Singapore, New Zealand… cùng với các tổ chức chính phủ của các nước.
Cô Rowena Barnett - Phó Hiệu trưởng phụ trách Chương trình Quốc tế chào mừng đại diện các trường Đại học tham gia triển lãm
Triển lãm lần này mang tới sự đa dạng về các ngành học, từ những ngành học đã rất quen thuộc như kinh doanh, du lịch, khách sạn, truyền thông… đến những ngành có tính kén chọn ứng viên cao thuộc lĩnh vực như sáng tạo làm phim, nhiếp ảnh, âm nhạc…
Đại diện BMI thay mặt các trường có mặt trong triển lãm du học cám ơn sự chuẩn bị chu đáo và chuyên nghiệp của VAS Hanoi. BMI rất vui khi nhận được sự hào hứng, quan tâm thực sự của VASers đối với các chương trình du học và hi vọng những thông tin của triển lãm sẽ mang lại nhiều điều bổ ích với các em.
Xem nhiều nhất
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường THCS và THPT Việt Úc Hà Nội
Thông báo Tựu trường năm học 2024-2025 - Trường Tiểu học Việt-Úc Hà Nội
DANH SÁCH CHIA LỚP NĂM HỌC 2024-2025
Chủ động phòng chống bệnh Bạch hầu
Ấn tượng kết quả thi xuất sắc của VASers trong kỳ thi Cambridge Checkpoint Lower Secondary 2024
SỰ KIỆN SẮP DIỄN RA
Học bổng hợp tác VAS Hanoi và BUV dành riêng cho VASers năm học 2023-2024
20/02/2024
Cơ hội giành học bổng toàn phần từ Đại học Anh Quốc Việt Nam - BUV cho học sinh Việt-Úc Hà Nội
04/01/2023
Học sinh Việt-Úc Hà Nội tìm hiểu về ngành Quản trị Du lịch, Nhà hàng - Khách sạn
09/11/2022
Học bổng BUV năm 2021-2022 khởi động
03/11/2021